Vitabu Venye funzo zaidi

level
1
Posts54Likes18Joined7/10/2018LocationNairobi / KE
Native
English, Swahili
Other German

Nikiwa shule ya upili tulitarajiwa tusome vitabu kadhaa vya Kiswahili. Vitabu hivi vilikuwa na funzo sana. Nipenda;


Kifo Kisimani

Mwendawazimu na hadithi nyingine

Siku Njema


Posted 
0
#1
level
5
Posts119Likes39Joined10/12/2018Location
Native
German
Learning Afrikaans, Arabic - Standard, Danish, Dutch, English, Esperanto, French, Italian, Japanese, Latin, Norwegian, Portuguese, Romanian, Spanish, Swahili, Swedish, Toki Pona
Other Polish, Russian, Sinhala, Tagalog

Jackiya01 wrote:
Nikiwa shule ya upili tulitarajiwa tusome vitabu kadhaa vya Kiswahili. Vitabu hivi vilikuwa na funzo sana. Nipenda;
Kifo Kisimani
Mwendawazimu na hadithi nyingine
Siku Njema


Hujambo Jackiya.

Shule yako ni kwa Kiswahili au kwa Kiingereza?

______________________________

SGP = _____ _____ ____ (currently remixing my nickname)

My Youtube channel (EN, DE, ...)

Alpha Centauri Style Music (on Soundcloud)

Posted 
0
#2
    Feedback